ติดต่อเรา

ชื่อผู้ติดต่อ : Jenny

หมายเลขโทรศัพท์ : +86 135 3017 1335

WhatsApp : +8613530171335

Free call

OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001

จำนวนสั่งซื้อขั้นต่ำ : 1000 ราคา : Negotiate
รายละเอียดการบรรจุ : <i>200sets/Nylon bag ;</i> <b>200 ชุด/ถุงไนลอน ;</b> <i>Carton: 47*24*34CM</i> <b>กล่อง: 47*24*34CM< เวลาการส่งมอบ : 3-14 วัน
เงื่อนไขการชำระเงิน : T / T สามารถในการผลิต : 6000000 ชิ้น/เดือน
สถานที่กำเนิด: เจ้อเจียง ชื่อแบรนด์: Oryarwa
ได้รับการรับรอง: RoHS/REACH/UL94 - V0 หมายเลขรุ่น: ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MPO 3.0MM Boot

ข้อมูลรายละเอียด

ชื่อผลิตภัณฑ์: ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MPO 3.0MM Boot 85/85 การทดสอบ: 1000 ชม
การสูญเสียการแทรก: <0.75dB ความทนทาน: ≤0.2dB (500 ครั้ง)
สาย OD: 3.0mm ประเภทโหมด: โหมดเดี่ยวมัลติ
ประเภทการบูต: บูต 3.0MM สีบูต: สีดำ
สีที่อยู่อาศัย: ไวโอเล็ต / OM4 ประเภทที่พัก: ทั่วไป
อุณหภูมิในการทำงาน: -40 ℃ ~ + 80 ℃ Temp Storage: -40 ℃ ~ + 80 ℃
ตรงตามมาตรฐาน: IEC61754-7 / YD/T 1272.5 ได้รับการรับรอง: ISO9001
แสงสูง:

503 Service Temporarily Unavailable 503 Service Temporarily Unavailable nginx

,

ISO9001 MPO Fiber Connector

,

ISO9001 mpo optical connector

รายละเอียดสินค้า

OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001

 

OM4 40 / 100G MPO ชาย MM การสูญเสียการแทรกต่ำ 3.0MM Trunk 12C สายแพทช์ไฟเบอร์ออปติก

 

รายละเอียดสินค้าโดยละเอียด:

ชื่อผลิตภัณฑ์

ขั้วต่อไฟเบอร์ออปติก MPO 3.0MM Boot สี

ไวโอเล็ต / OM4

ประเภทโหมด

โหมดเดียว, มัลติโหมด

การสูญเสียการแทรก

<0.75dB

ความตึงเครียด

<70N

ความทนทาน

≤0.2dB (500 ครั้ง)

อุณหภูมิในการทำงาน

-40℃~+80℃

มาตรฐาน

IEC61754-7 / YD/T 1272.5

 

สิ่งแวดล้อมและกลไก:

คุณสมบัติ เงื่อนไขการทดสอบ ความสอดคล้อง ผลการทดสอบ
การสั่นสะเทือน 10-55Hz, 1.5 มม., 60 นาที IEC61300-2-1 ≤0.2dB
ความทนทานในการผสมพันธุ์ 500 ผสมพันธุ์ ทำความสะอาดทุก ๆ 25 ผสมพันธุ์ IEC61300-2-2 ≤0.2dB
ผลกระทบ 1.5 ม. 8 หยด IEC61300-2-12 ≤0.2dB
ความแรงของกลไกการมีเพศสัมพันธ์ 40N, 10Min, L=22-28cm IEC61300-2-6 ≤0.2dB
ปั่นจักรยานอุณหภูมิ 40ºC ถึง +85ºC, 40 รอบ IEC61300-2-22 ≤0.2dB
การปั่นจักรยานตามอุณหภูมิความชื้น 40ºC, 95%RH, 96 ชม IEC61300-2-21 ≤0.2dB
อุณหภูมิในการทำงาน -40ºC ถึง +85ºC   ≤0.2dB
อุณหภูมิในการจัดเก็บ -40ºC ถึง +85ºC   ≤0.2dB

 

คุณสมบัติ:

> ความทนทานทางกลที่ดีเยี่ยม
> ตัวเรือนพลาสติกที่ได้รับการจัดอันดับ UL
> การปฏิบัติตาม RoHS & REACH
> การเลือกใช้วัสดุตัวเรือนและวัสดุปลอกหุ้ม
> บรรจุภัณฑ์ขนาดกะทัดรัด

 

แอปพลิเคชัน:

> เครือข่ายโทรคมนาคม
> อุปกรณ์ทดสอบ
> เครือข่ายท้องถิ่น (LAN)
> CATV
> การกู้คืนทางวิศวกรรม
> FTTH
> เชื่อมต่อประเภทต่าง ๆ ของปลอกโลหะเซรามิก

 

คำถามที่พบบ่อย:

Q1: ฉันจะได้ตัวอย่างได้อย่างไร?

ยินดีต้อนรับที่จะติดต่อพนักงานขายของเรา และแจ้งความต้องการของคุณให้เราทราบเรายินดีที่จะให้ตัวอย่างฟรี

ลูกค้าของเราเพียงแค่ต้องการเสนอบัญชีด่วนและชำระค่าขนส่ง

 

Q2: อะไรคือขั้นต่ำของคุณ?

MOQ ของเราคือ 1000PCS สำหรับรุ่นปกติของเรา หากคุณต้องการเปิดแม่พิมพ์ใหม่

ขั้นต่ำจะถูกตรวจสอบอีกครั้งตามการออกแบบของคุณ

 

Q3: เวลานำของคุณคืออะไร?

เวลาในการจัดส่งของเราคือ 3-14daysเรามักจะเก็บสต็อกไว้สำหรับสินค้าปกติถ้าเรามี

สต็อกเพียงพอแล้วสามารถจัดส่งได้ภายใน 3 วันถ้าไม่ต้องรอการผลิตประมาณ 14 วัน

โครงการ OEM จะตรวจสอบเวลาการส่งมอบอีกครั้ง

 

Q4: ฉันสามารถทำ OEM / ODM ได้หรือไม่?
ใช่ คุณทำได้ เรามีประสบการณ์มากกว่า 20 ปี ทีมงาน R&D ของเรามีหน้าที่รับผิดชอบในการออกแบบ

ผลิตภัณฑ์ใหม่ เปิดแม่พิมพ์ใหม่ และเสนอการสนับสนุนด้านเทคโนโลยีคุณยินดีที่จะทำบริการ OEM / ODM


Q5: คุณมีใบรับรองอะไรบ้าง?

ผลิตภัณฑ์ทั้งหมดของเราเป็นไปตามมาตรฐาน IEC ผ่านการทดสอบ REACH, RoHS

OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001 0

OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001 1OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001 2OM4 40 100G ตัวเชื่อมต่อไฟเบอร์ MPO ชาย 3.0 มม. Trunk 12C ISO9001 3

คุณอาจเป็นคนเหล่านี้
ติดต่อกับพวกเรา

ป้อนข้อความของคุณ

jenny.qin@ouyahua.com
+8613530171335
+86 135 3017 1335
+86 135 3017 1335